ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูหลวงพ่อเปิ่นหน่อยครับอยากทราบว่าการสร้างปีไหนและแท้หรือไม่แท้  (อ่าน 1148 ครั้ง)

ออฟไลน์ john_4682

• สัตตมะ
  • **
รบกวนดูหลวงพ่อเปิ่นหน่อยครับอยากทราบว่าการสร้างปีไหนรุ่นอะไรและแท้หรือไม่แท้(ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

ปาฏิหารย์เกิดจากศรัทธา ความเจริญก้าวหน้าเกิดจากคุณธรรม

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
ส่วนตัวแล้วดูไม่ดี ผิดพลาดขออภัยครับผม :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2555, 03:51:41 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
พิมพ์นี้มีจริง ความคมชัดยังห่างไกลเลยครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา