ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตายันต์สี่สมิง พระอาจารย์สัมพันธ์  (อ่าน 3022 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
เเวะไปกราบท่านครับ เเละได้รับความเมตตายันต์สี่สมิงเพิ่มอีก 2 ตัวครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
สุดยอดครับ

สุดยอดจริงๆ  เพราะอยู่บนสุด

ยินดีด้วยครับ  เอาให้ครบ  16 นะครับ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
วันนี้ไปก็อยากได้ เสือสมิง เอ๊ย... ไม่ใช่ซิ สี่สมิง

แต่ทำไปทำมา พระอาจารย์ถามว่าจะเอาอะไร

ผมก็ตอบไปเลยว่า "แล้วแต่พระอาจารย์ครับ.."

เลยได้นี่มาครับ...

ปล. แต่ตอนตอบพระอาจารย์ผมทำมือ วางไปที่ท้องขนาดเท่าหนุมานพอดี...

ถ่ายสดๆร้อนๆ....เช็ดหมึกเสร็จ  ก็มาถ่ายเลย  

ไม่นึกเลยว่าสักที่ท้องจะมันส์ขนาดนี้...ติดใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธ.ค. 2555, 11:16:14 โดย นักรบอาทมาต »

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
สุดยอดเลยครับพี่ ผมกะว่าจะเอาอีก 2 ตัว ข้างเอวทั้ง 2 ข้างพอครับพี่ จะได้ครบ 8 ตัวครับ (ช่วงนี้พระอาจารย์เเทงเจ็บมากๆๆครับบอกตรงว่ามันเจ็บครับเลยขออีก 2 ตัว) ผมเเทงยันต์อื่นไม่ค่อยเจ็บครับเเต่สี่สมิงนี้พระอาจารย์เเทงเเบบเน้นๆๆครับเจ็บสุดๆๆ ว่างๆๆค่อยเจอกันครับพี่หน่อย

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ครับไว้เจอกันครับ....

เดี๋ยวหลังปีใหม่ไปแล้ว  ค่อยไปปรึกษาพระอาจารย์ว่า  จะลง สี่สมิงตรงไหนได้บ้าง...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2555, 08:28:37 โดย นักรบอาทมาต »