ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อคเกตหลวงพ่อเปิ่น สมทบทุนสร้างโรงครัว,เทพื้นคอนกรีต (จำนวนสร้าง ๓๒ ชิ้น)  (อ่าน 2985 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

ล็อคเกตหลวงพ่อเปิ่นพิมพ์พิเศษ สมทบทุนสร้างโรงครัวและเทพื้นคอนกรีตหลังพิพิธภัณฑ์หลวงพ่อเปิ่น

ด้านหน้าเป็นรูปหลวงพ่อเปิ่น ๓ แบบ ด้านหลังอุดผงพุทธคุณและเหรียญหลวงพ่อเปิ่น (ตอกโค้ด ๙ ตัวด้านหลัง)

หลวงพี่ต้อยเจิมแป้งด้านหลังทุกองค์ เข้าพิธีพุทธาภิเษกพร้อมกับเหรียญรุ่นพิเศษ สมทบทุนสร้างโรงครัวฯ

บูชาองค์ละ ๑,๐๐๐ บาท   *เหลือจำนวนจำกัด*

แบบที่ ๑ จำนวนสร้าง ๓๐ องค์

แบบที่ ๒ จำนวนสร้าง ๑ องค์ หมด

แบบที่ ๓ จำนวนสร้าง ๑ องค์ หมด
(รวมจำนวนสร้างทั้งหมด ๓๒ องค์)

เทียบขนาดกับเหรียญรุ่นพิเศษ สมทบทุนสร้างโรงครัวฯ เนื้อเงิน (ของพี่เจมส์คนรักษ์พระ)

ติดต่อร่วมบุญบูชาได้ที่หลวงพี่ปาด (ด้านข้างกุฏิหลวงพี่ต้อย) .

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับ ล็อคเกตหลวงพ่อเปิ่นพิมพ์พิเศษ เมื่อวานไม่เห็นนะครับไม่รู้ว่ามีสงสัยไปวัดครั้งหน้าต้องลองถามหลวงพี่ดูแล้วขอบคุณมากๆครับสำหรับข่าวสารครับ

ออฟไลน์ omisa

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่รู้ว่าจะไปเช่าบูชาทันไหม :093:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ม.ค. 2556, 03:18:50 โดย omisa »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมไปจองไว้แล้วครับ2องค์ครับรูปที่1 ผมบอกให้มีไม่ค่อยเยอะเหลือประมาณ 20องค์ครับ มาร่วมทำบุญกับหลวงพ่อบูชาวัตถุมงคลได้บุญครับ :054: :054:ขอบคุณท่านสิบทัศน์มากครับที่นำภาพมาให้ชมครับ  :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Green42

• ทุติยะ
  • **
สั่ง1องค์ได้ไหมครับ รบกวนสอบถาม เรื่องบริการจัดส่งมีไหมครับ

ออฟไลน์ C1110

• ทุติยะ
  • **
  • ชีวิตคือการต่อสู้ ศัตรูคือ ยาชูกำลัง
พรุ่งนี้หวังว่าจะเหลือนะครัช
[shake]เพื่อชาติ  ราชบัลลังค์[/shake]
วันใดที่ฉันต้องแขนขาขาดอยากบอกว่าไม่เป็นไร แต่แขนขาเธอ โปรดจงใช้มันเพื่อรักกันก้อพอ