ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ๆ ครับ รบกวน ช่วยตรวจสอบเหรียญนี้ให้หน่อยครับผม วิจารณ์เต็มที่เลยครับ ขอบคุณมากครับผม  (อ่าน 1348 ครั้ง)

ออฟไลน์ jnkkhg

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พี่ ๆ ครับ รบกวน ช่วยตรวจสอบเหรียญนี้ให้หน่อยครับผม วิจารณ์เต็มที่เลยครับ ขอบคุณมากครับผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ CaZe99

• ตติยะ
  • ธรปุญโญภิขุ
    • อีเมล

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่แท้ครับ ทั้งพิมพ์ทรงและสีขององค์พระ ของแท้มีแค่ 5,000 เหรียญและมีแต่เนื้อทองแดงรมน้ำตาลครับ พยายามต่อไปครับสักวันหลวงพ่อจะต้องมาโปรดครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา