๓๑ ก.ค. ๕๗, ๑๐:๑๙:๔๒ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น ณ วัดโคปูน จ.สิงห์บุรี 2556  (อ่าน ๑๘๓๑ ครั้ง)
~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๕๙ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๔๕
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๑๘

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

จังหวัด: นนทบุรี

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%
พลังชีวิต: ๑.๒%

« เมื่อ: ๐๓ มี.ค. ๕๖, ๒๓:๕๖:๐๕ »

ขอเชิญร่วมพิธีไหว้ครุบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ณ วัดโคปูน ต.บ้านหม้อ อ.พรหมบุรี จ.สิงห์บุรี
จัดโดย พระอาจารย์สัมพันธ์ วทัตโน
วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2556
ขอเชิญศิษย์ทุกท่านร่วมพิธีไหว้ครูโดยพร้อมเพรียงกัน

ฝากประกาศโดย : เทพ3ตา@
๔๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: นักรบอาทมาต, wat..., tiger3000, omisa, เทพ3ตา@, tum72, Ae Lumhin, Ome, ChartE34, boomee, trade, tuxky, berth1999, arramboy, berm, เสือเดือนแปด, เจดต์, TECHTHEP, mew2, baramee, PK65, somboon matkeaw, คนรักษ์พระ, rapeet3, sakmitsu, mawin_14, p.pong, banmung, vill, จิ๋ววัดตะกล่ำ, หอมเชียง, LAT-TAT, cotton8088, wuddy, champocz, singhanart, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Meng, yout, หนอน-*ณ.ลำปาง, jo37, Tiger Number NINE

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 
เทพ3ตา@
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๘๒

๒ วัน, ๗ ชั่วโมง ๓๖ นาที

บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา

ขอบคุณแล้ว: ๒๑๔
  รับขอบคุณ: ๔๑๘

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๑๕%
พลังชีวิต: ๐.๘%

bird_ed@windowsilive.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๔ มี.ค. ๕๖, ๐๗:๕๐:๐๔ »

ต้องขออภัยด้วยครับและขอขอบคุณที่แก้ไขให้ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: boomee, mawin_14, banmung, นักรบอาทมาต, Ae Lumhin

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Gearmour
ที่ปรึกษา
ลำดับสมาชิก: ๔๔๓

๔๙ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๔๗ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๐๒๐๙

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๑๓%
พลังชีวิต: ๓.๑%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๔ มี.ค. ๕๖, ๑๗:๐๘:๒๓ »

ด้วยความเคารพครับ
   ท่านใดไปแล้วมีรถกระบะตอนเดียว
ผมมีเรือถวายพระอาจารย์พัน
รบกวนแจ่้ง จะรบกวนนำเรือไปถวายท่านครับ
   ขอแสดงความนับถือ
Gearmour
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: นักรบอาทมาต, baramee, mawin_14, banmung, เทพ3ตา@, cotton8088, wuddy, Ae Lumhin

singhanart
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๑๓๗๙๕

๗ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๓๒ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๘๙
  รับขอบคุณ: ๑๓๘๓

ระดับความสามารถ: ๑๗
ประสบการณ์: ๓๐%
พลังชีวิต: ๐.๓%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๑๑ มี.ค. ๕๖, ๒๑:๕๕:๑๐ »

เข้ารายงานตัว
   ไปแน่นอนครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: นักรบอาทมาต, Ae Lumhin, mawin_14

}สิงห์ลายเสือ{

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก
mawin_14
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๙๙๔

๑๐ วัน, ๙ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๗๘๙
  รับขอบคุณ: ๔๔๘๓

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๒๒%
พลังชีวิต: ๖%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๑๒ มี.ค. ๕๖, ๒๓:๒๕:๕๑ »

ผมไปด้วยครับ ไม่พลาดแน่นอน
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: นักรบอาทมาต

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์