ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ วัดบางพระ มี ให้เช่า ตะกรุด วัตถุมงคล ของหลวงพ่อเปิ่น ป่าวครับ  (อ่าน 3543 ครั้ง)

nut

• บุคคลทั่วไป
มีให้เช่าอยู่ป่าวครับ ช่วยตอบหน่อยะครับ ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
ยังมีอยู่ครับที่กุฎิ หลวงพ่อเปิ่น แต่จะมีทั้งของเก่าที่ทันหลวงพ่อปลุกเสก และของที่สร้างใหม่ต้องลองสอบถามทางวัดดูเองครับ

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
มีมากมายหลายอย่าง 
มีทั้งทัน  และไม่ทัน 
มีทั้งเก่า   และใหม่
มีทั้งใหม่  แต่ทำเหมือนเก่า

ลองดูเอานะคับ    นับถือด้วยจัย   สิ่งศักด์สิทธิ์รักษา
(ทำของให้เป็นของ   กับทำของให้เป็นพระ  ให้พุทธคุณแตกต่าง  แต่ดีเหมือนกัน)

อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

nut

เเล้วถ้าผมไปเช่า วัตถุมงคล ผมจําเป็นต้องไปไหว้ครูป่าว
ขอบคุณสําหรับคําตอบครับ

banana002

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2549, 07:39:14 โดย เว็บ... »

น้ำมัน

วัตถุมงคล ของ ล.พ.เปิ่น มีมายมายหลายอย่าง มีของตั้งแต่ ล.พ.ยังไม่มรณะภาพ และล.พ.ปลุกเสกไว้เยอะ เคยถามหลวงพี่ญาแล้ว ท่านบอกว่า จำหน่ายอีก 10 ปี ก็ไม่หมด ฉนั้นไม่ต้องกลัวของเสริม

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ Nobody

• ศิษย์ท่านจิตโต
  • ทุติยะ
  • **
  • รับรู้ลมหายใจเข้าออก
    • หลวงพ่อพระราชพรหมยาน และท่านจิตโต
วัตถุมงคล ของ ล.พ.เปิ่น มีมายมายหลายอย่าง มีของตั้งแต่ ล.พ.ยังไม่มรณะภาพ และล.พ.ปลุกเสกไว้เยอะ เคยถามหลวงพี่ญาแล้ว ท่านบอกว่า จำหน่ายอีก 10 ปี ก็ไม่หมด ฉนั้นไม่ต้องกลัวของเสริม

ขอบคุณครับ
เป็นข่าวดีจริงๆครับผม
ถ้ามีโอกาสได้ไปกราบนมัสการหลวงพี่ญา คงต้องแวะบูชามาบ้างแล้วครับ :)

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2550, 07:36:25 โดย เว็บ... »
someone like this..........