ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าครูสักยันต์ 5แถวเท่าไรหรอค่ะ  (อ่าน 12195 ครั้ง)

ออฟไลน์ finenong

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ค่าครูสักยันต์ 5แถวเท่าไรหรอค่ะ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ตอบ: ค่าครูสักยันต์ 5แถวเท่าไรหรอค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 เม.ย. 2556, 11:07:55 »
25 บาท  ดอกไม้ธูปเทียน  บุหรี่ 1 ซอง

แต่ยันต์ของวัดบางพระ  ก็คือ ของวัดบางพระ...

ขอให้ได้ยันต์สมใจครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2556, 11:09:23 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ค่าครูสักยันต์ 5แถวเท่าไรหรอค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 เม.ย. 2556, 01:48:37 »
25 บาท  ดอกไม้ธูปเทียน  บุหรี่ 1 ซอง

แต่ยันต์ของวัดบางพระ  ก็คือ ของวัดบางพระ...

ถูกครับ ยันต์ของวัดบางพระ  ก็คือ ของวัดบางพระ

ห้าแถว เป็นยันต์ของใคร หลายๆท่านคงทราบดี

ด้วยความเคารพ ผิดถูกขออภัยด้วย

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 เม.ย. 2556, 04:08:44 »
25 บาท  ดอกไม้ธูปเทียน  บุหรี่ 1 ซอง

แต่ยันต์ของวัดบางพระ  ก็คือ ของวัดบางพระ...

ถูกครับ ยันต์ของวัดบางพระ  ก็คือ ของวัดบางพระ

ห้าแถว เป็นยันต์ของใคร หลายๆท่านคงทราบดี

ด้วยความเคารพ ผิดถูกขออภัยด้วย

+1 ครับ ผิดถูกขออภัยครับ

ออฟไลน์ poogun

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 เม.ย. 2556, 07:15:15 »
ถ้าจะไปสัก 5 แถวอ่ะค่ะ ต้องไปหาหลวงพี่อะไรหรอค่ะ ค่าครู รวมทั้งหมดประมาณ 200 ใช้ไหมอ่ะค่ะ อยากทราบอ่ะค่ะ บ้านอยู่ไกลอ่ะค่ะเลยอยากไปวันเดียว

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 เม.ย. 2556, 08:22:24 »
ถ้าจะไปสัก 5 แถวอ่ะค่ะ ต้องไปหาหลวงพี่อะไรหรอค่ะ ค่าครู รวมทั้งหมดประมาณ 200 ใช้ไหมอ่ะค่ะ อยากทราบอ่ะค่ะ บ้านอยู่ไกลอ่ะค่ะเลยอยากไปวันเดียว
ศึกษากระทู้เก่าๆที่เพื่อนๆสมาชิกได้ตอบไว้ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถามจะดีกว่านะครับ.ยันต์ของวัดบางพระก็คือของวัดบางพระ.ไม่ได้เรียกยันต์5แถวการสักยันต์ที่วัดบางพระ ค่าพานบูชาครู 25 บาท ดอกไม้ธูปเทียน  บุหรี่ 1 ซอง
พระอาจารย์ท่านไม่สักสุภาพสตรีนะครับ แต่สักกับอาจารย์ที่เป็นฆารวาสได้ครับลองเดินศึกษาดูครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เม.ย. 2556, 08:32:37 โดย เจดต์ »
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 เม.ย. 2556, 09:23:47 »
ที่เรียกกันว่า 5 แถว ของวัดบางพระเป็นแบบนี้ครับ
มีทั้งแนวตั้งและแนวนอน ซึ่งลายยันต์จะไม่เหมือนกับ
ที่เขาโฆษณากัน แต่ถ้าคุณมั่นใจในหลวงพ่อเปิ่น และ
พระอาจารย์วัดบางพระ ก็ไม่ต้องตะขิดตะขวงใจแต่ประการใด
ส่วนตัวผม บอกได้คำเดียว "สุดยอดครับ"