ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จฝังตะกรุด3ดอกรุ่นสร้างสะพานปี30  (อ่าน 1786 ครั้ง)

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ขอกราบสวัสดีเนื่องในวันสงกรานต์หรือปีใหม่ ไทย สมาชิกทุกท่านครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ครูบาอาจารย์ พร้อมองค์หลวงพ่อเปิ่น ช่วยดลบันดาลให้ทุกท่านร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงครับ ในโอกาสนี้ผมขอโชว์และขอคำติชมเกี่ยวกับสมเด็จปี30 รุ่นสร้างสะพานว่าเป็นอย่างไรบ้าง น้อมรับทุกความคิดเห็นครับขอบคุณ

[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สมเด็จฝังตะกรุด3ดอกรุ่นสร้างสะพานปี30
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 เม.ย. 2556, 08:36:51 »
เนื้อขาวนวลเนียนๆ สวยงามมากๆครับท่าน
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ