ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดแห่ง"ขุนกระบี่" ที่ต้องมีและควรคู่แก่การจารึกไว้ในแผ่นดิน  (อ่าน 2979 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล

[shake]   กราบขอบพระคุณบารมีหลวงปู่และครูบาอาจารย์ ซึ่งนำพาบุญกุศลมาสู่ศิษย์น้อยผู้นี้ หากหาได้อีก จะยิ่งดีใจมาก

ขอบพระคุณสำหรับการติชม(ขอแนะนำว่า ควรมีเป็นอย่างยิ่งครับ ไม่รู้ว่าอีกนานเท่าไหร่ครูบาอาจารย์ท่านจะเมตตาสร้างอีก)
[/shake]
[/i]
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดครับ ครบทั้ง 3 เนื้อเลย  :053:

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
โพสต์รูปอย่างไงอ่ะ บอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเครพครับ
  ยังไม่มีซักตนเลยครับ
ขอแสดงความนับถือ
 Gearmour

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล

[shake]   กราบขอบพระคุณบารมีหลวงปู่และครูบาอาจารย์ ซึ่งนำพาบุญกุศลมาสู่ศิษย์น้อยผู้นี้ หากหาได้อีก จะยิ่งดีใจมาก

ขอบพระคุณสำหรับการติชม(ขอแนะนำว่า ควรมีเป็นอย่างยิ่งครับ ไม่รู้ว่าอีกนานเท่าไหร่ครูบาอาจารย์ท่านจะเมตตาสร้างอีก)
[/shake]
[/i]
ของผมบูชามาแล้วไปให้หลวงพ่อญาท่านจารให้ครับหลวงพ่อญาบอกผมเอาไว้ติด ผมรอเงินออกไว้เลี่ยมกรอบพลาสติกไว้ใช้ติดตัวครับ :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2556, 08:19:06 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ OMG333

• ตติยะ
ได้มาจากที่ไหนครับ ผมมีตนเดียวเอง อยากจะเก็บให้ครบ

ออฟไลน์ iHum-MC32

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ
ผมมีเนื้อเดียวทองเหลือง
สนใจอยากได้นวะกับเงิน
อยากทราบพอจะหาได้จากที่ไหนครับและตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ
ผมมีเนื้อเดียวทองเหลือง
สนใจอยากได้นวะกับเงิน
อยากทราบพอจะหาได้จากที่ไหนครับและตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่

ต่อข้อถามนี้ ขออนุญาตแจ้งทราบในข้อความส่วนตัวครับท่าน

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

[shake]   กราบขอบพระคุณบารมีหลวงปู่และครูบาอาจารย์ ซึ่งนำพาบุญกุศลมาสู่ศิษย์น้อยผู้นี้ หากหาได้อีก จะยิ่งดีใจมาก

[/shake]
[/i]
ของผมบูชามาแล้วไปให้หลวงพ่อญาท่านจารให้ครับหลวงพ่อญาบอกผมเอาไว้ติด ผมรอเงินออกไว้เลี่ยมกรอบพลาสติกไว้ใช้ติดตัวครับ :001:

แนะนำเป็นหลอดตระกุดนะครับ ไม่แน่ใจว่าเบอร์ ๙ หรือเบอร์ ๑๖ นี่แหละพร้อมจุกหัวท้าย ท่าพระจันทร์เลยครับ ทำเอง มีความสุขมากเลย

ออฟไลน์ mongza

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
[shake][/shake][shake]สวยทุกตนเลย[/shake]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2556, 09:47:35 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา