ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนศิษย์พี่ทุกท่าน พิจารณาล๊อคเก๊ตเสาร์ ๕ ให้ด้วย ครับ  (อ่าน 1519 ครั้ง)

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กระผมเพิ่งได้ล๊อคเก๊ตเสาร์ ๕ มา  รบกวนศิษย์พี่ทุกท่าน พิจารณาให้ด้วย ครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับท่าน :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยแท้ การันตีอีกเสียงครับ :016: :016: :016:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับ :090:ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณศิษย์พี่ทุกท่านครับ  :054:

ก่อนหน้านี้เห็นภาพหลวงปู่ในล๊อตเก็ตรุ่นนี้แล้วชอบมากครับ
ประทับใจรอยยิ้มของหลวงปู่ มากๆ  ดูมีเมตตาสูง
เลยตั้งใจจะหามาบูชาและตั้งใจว่าจะขึ้นคอ  แต่หากยากจริงๆ
เมือวันไหว้ครูปี ๕๖ ที่่ผ่านมา ลองไปหาดูที่กุฏิใหญ่ก็ไม่มี
มีแต่ล๊อตเก๊ตรรุ่นอื่น ก็เลยพยายามเสาะไปเรื่อยๆ ครับ
ล๊อตเก็ตชิ้นนี้ ได้มาเหมือนหลวงปุ่มาโปรดจริงๆ ครับ
พอดี เดินดูพระเครื่องที่ศูนย์พระย่านปิ่นเกล้า
เหลือบเห็นชิ้นนี้วางอยู่ เลยจัดทันที
สาธุ... ขอบารมีหลวงปู่ค้มครองด้วยครับ
  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สวยงดงามครับ  :074:  :074:  :074:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยปีลึกด้วยครับยินดีด้วยครับ