ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านไหนพอจะแบ่งตะกรุดข้อมือเสือให้ผมบูชาได้บ้างครับ  (อ่าน 1546 ครั้ง)

ออฟไลน์ jakkit01

• ทุติยะ
  • **
พี่ๆพอจะมีเก็บไว้ไม่ได้ใช้บ้างหรือป่าวครับผมตามหามานานมากแล้วครับแต่ยังไม่ได้สักที จะเป็นตะกรุดข้อมือเสือตัวเดียวหรือเสือคู่ก็ดีครับ
แบ่งให้ผมมาใช้หน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ nissangtr

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เช่าที่กุฏิใหญ่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ลองไปที่กุฎิใหญ่ริมน้ำดูสิครับ มีให้เช่าบูชาแน่นอนครับ. :015:
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ nissangtr

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ราคประมาณเส้นละ80บาทครับ

• ทุติยะ
  • **
คือว่าผมอยากได้ของที่ทันหลวงพ่อปลุกเสกน่ะครับแต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆก็คงต้องตามที่พี่ๆบอกเหละครับ ขอบคุณมากครับ

• ทุติยะ
  • **
อยากได้จริงๆครับ ใครมีขอแบ่งหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมมีอยู่เส้นเดียวเองครับไปบูชาที่วัดนกของผมทันหลวงปู่ครับ ไปบูชาที่กุฎิใหญ่ได้เลยครับ
รักและศรัทธา

• ทุติยะ
  • **
ครับๆ ขอบคุณครับผม