ผู้เขียน หัวข้อ: สักที่อื่นมาแล้ว แล้วไปสักที่วัดบางพระได้อีกมั้ยครับ  (อ่าน 1256 ครั้ง)

ออฟไลน์ pong1994

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมเคยไปสักที่อื่นมาแล้ว แต่อยากไปสักเพิ่มที่วัดบางพระบ้างครับจะได้มั้ยครับ
อาจารย์จะสักให้ผมป่าวครับแล้วค่าครูเท่าไหร่แล้วครับตอนนี้...รบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ลองค้นหากระทู้เก่าๆดูนะครับ..ขอบคุณครับ.. :015:
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ TakInlove

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
สักได้ครับ วัดบางพระไม่มีกฏข้อห้าม ค่าพานครู70 บาท ค่าครู 25 บาทครับ ขอให้ประสบความสำเร็จสมหวังครับ

ออฟไลน์ pesasit

• ตั้วครับ
  • จตุตถะ
  • ทำอย่างไรได้อย่างนั้น
จิตใจที่ศรัทธาทำอะไรก็เจริญเสมอครับ
จงพอใจในสิ่งที่ตนมี และภูมิใจในสิ่งที่ตนเป็น