ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูให้ผมหน่อยครับ พอดีมีพี่ใจดีให้มาบูชา ยังหาประวัตฺิไม่เจอครับ  (อ่าน 1351 ครั้ง)

ออฟไลน์ PPAAKK_MARK

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยืมรูปจาก ท่าน user จิ๋ววัดตะกล่ำ :016:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญนั่งเสือซุ้มเรือนแก้วมหาเศรษฐี ปี42ครับ :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็