๒๐ เม.ย. ๖๒, ๐๓:๓๓:๕๐ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ Admin เอากฎแห่งกรรมของ ท.เลียงพิบูลย์ มาเปิดทางเสียงตามสายครับ  (อ่าน ๗๕๔ ครั้ง)
Vuthmail
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๑๗๗๑๙

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๑๖ ชั่วโมง ๑ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๒๘

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๔๕%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« เมื่อ: ๐๒ ก.ค. ๕๖, ๒๐:๑๒:๒๒ »

อยากให้ Admin เอากฎแห่งกรรมของ ท.เลียงพิบูลย์ มาเปิดทางเสียงตามสายครับ

พอดีผมเองชอบฟัง ชอบอ่านกฎแห่งกรรมของคุณ ท.เลียงพิบูลย์ มาก ไม่ทราบว่าจะเป็นการ
รบกวน  Admin มากจนเกินไปหรือไม่ โดยความเห็นส่วนตัวผมคิดว่าจะมีคนอีกเป็นจำนวนมาก
จะได้รับประโยชน์ได้ข้อคิดในการดำรงชีวิต ไม่ให้พลาดพลั้งไปทำกรรมชั่ว หากว่าได้รับฟังแล้ว
ผ่านเสียงตามสายของทางวัดบางพระ

ขอบพระคุณมากครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: berm, banmung, berth1999

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Stanislov
ปฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๑๓๓๑

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔ นาที

*

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๑
ประสบการณ์: ๔๐%
พลังชีวิต: ๑.๔%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๓๐ ม.ค. ๖๒, ๑๖:๑๓:๐๔ »

ผมก็ชอบฟังเหมือนกันเลยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์