ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนัดวันไปสักยันต์ค่ะ  (อ่าน 1432 ครั้ง)

ออฟไลน์ natarito

• ปฐมะ
  • *
ขอนัดวันไปสักยันต์ค่ะ
« เมื่อ: 03 ก.ค. 2556, 04:41:00 »
ดิฉันจะกลับไปเมืองไทยวันที่ 16 เดือนกันยายนนี้ และจะไปอยู่ที่กรุงเทพแค่สองวันเองค่ะ อยากจองวันสักล่วงหน้าจะได้ใหมคะ  แล้วลายสักเราเลือกเองหรือที่วัดเลือกให้คะ สนใจอยากสักยันต์พุฒซ้อนน้ำมัน และยันต์แปดทิศหมึกค่ะ  เกิดวันจันทร์ ราศีมังกรค่ะ หากต้องนัดขอเบอร์ติดต่อด้วยได้ใหมคะ
นัฐพร

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: ขอนัดวันไปสักยันต์ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.ค. 2556, 06:55:34 »
ไม่ต้องนัดครับ มาได้เลยพระอาจารย์มีเมตตาทุกองค์ครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ก.ค. 2556, 09:11:00 »
สะดวกวันไหนไปขอความเมตตาจากพระอาจารย์ท่านได้เลยครับ..ไม่ต้องจองคิวแต่ว่าต้องไปรอคิวยกพานครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ natarito

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ก.ค. 2556, 08:20:16 »
ขอบคุณมากค่ะ