ผู้เขียน หัวข้อ: สมมุติว่าผม.สักยันต์มาแล้วผมไปมีเพศสัมสัมพันธุ์กับผู้หญิง..แล้วของจะเสือมไหม  (อ่าน 6573 ครั้ง)

ออฟไลน์ nadongna

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วเปนเปนนี้ ของผมจะเสื่อมไหมครับ

ออฟไลน์ nadongna

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
วิธีการโพส  สงสัยเป็นคนเดียวกับกระทู้นี้....

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=29767

จงใจเข้ามาเกรียนแน่นอน....

ปล. แต่ถ้าไม่รู้จริงๆ  บอกเลยว่าไม่เสื่อม...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2556, 05:38:35 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ใครรู้..ช่วยตอบผม ที..ครับ :054:
จะหัวหก  ก้นขวิด สลับหน้า สลับหลัง ขึ้นบน ลงล่าง มังกรลอดถ้ำ ทำไปเถอะครับเราต้องใช้ชีวิตครอบครัวตามปกติครับ การมีเพศสัมพันธ์ไม่สามารถทำให้ของเสื่อมหรอกครับ ครูบาอาจารย์ท่านทำไว้ให้ดีเเล้ว กรึงยันต์ไว้ให้เเล้ว อีกอย่าง ผมถามพระอาจารย์หมดเเล้วครับ สบายใจได้ ทองคือทองวันยังค่ำ ไม่ต้องกลัว ลุุยโลดๆๆๆๆๆๆ ไอ้เสือร้าย  :069:อย่าว่ากับผู้หญิงเลยผมต่อให้มีเพศสัมพันธ์กับกระเทยเลยๆๆ :069: หายห่วงไม่เสื่อมหรอก  เเต่อย่าไปเอาเมียคนอื่นเค้าละ  ขาดเเบบต่อไม่ติดเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2556, 06:51:53 โดย sounthen boy »

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ ping816

• ศิษย์ดี ต้อง มีครู
  • ตติยะ
    • อีเมล
[bgcolor=#F50000]จะหัวหก  ก้นขวิด สลับหน้า สลับหลัง ขึ้นบน ลงล่าง มังกรลอดถ้ำ ทำไปเถอะครับเราต้องใช้ชีวิตครอบครัวตามปกติครับ การมีเพศสัมพันธ์ไม่สามารถทำให้ของเสื่อมหรอกครับ ครูบาอาจารย์ท่านทำไว้ให้ดีเเล้ว กรึงยันต์ไว้ให้เเล้ว อีกอย่าง ผมถามพระอาจารย์หมดเเล้วครับ สบายใจได้ ทองคือทองวันยังค่ำ ไม่ต้องกลัว ลุุยโลดๆๆๆๆๆๆ ไอ้เสือร้าย  อย่าว่ากับผู้หญิงเลยผมต่อให้มีเพศสัมพันธ์กับกระเทยเลยๆๆ  หายห่วงไม่เสื่อมหรอก  เเต่อย่าไปเอาเมียคนอื่นเค้าละ  ขาดเเบบต่อไม่ติดเลยครับ[/b][/color][/bgcolor]

ชอบคอมนี้มากคับ ตรงๆ มากเลยคับ  :015:

ออฟไลน์ Machine.49

• ตติยะ
ชัดเจนมากครับ..... ของดีก็ยังเป็นของดีอยู่วันยังค่ำครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ pitashioh

• ตติยะ
    • อีเมล
ใครรู้..ช่วยตอบผม ที..ครับ :054:
จะหัวหก  ก้นขวิด สลับหน้า สลับหลัง ขึ้นบน ลงล่าง มังกรลอดถ้ำ ทำไปเถอะครับเราต้องใช้ชีวิตครอบครัวตามปกติครับ การมีเพศสัมพันธ์ไม่สามารถทำให้ของเสื่อมหรอกครับ ครูบาอาจารย์ท่านทำไว้ให้ดีเเล้ว กรึงยันต์ไว้ให้เเล้ว อีกอย่าง ผมถามพระอาจารย์หมดเเล้วครับ สบายใจได้ ทองคือทองวันยังค่ำ ไม่ต้องกลัว ลุุยโลดๆๆๆๆๆๆ ไอ้เสือร้าย  :069:อย่าว่ากับผู้หญิงเลยผมต่อให้มีเพศสัมพันธ์กับกระเทยเลยๆๆ :069: หายห่วงไม่เสื่อมหรอก  เเต่อย่าไปเอาเมียคนอื่นเค้าละ  ขาดเเบบต่อไม่ติดเลยครับ
ชัดเจนมากครับ คงหายข้องใจไปหลายๆๆคนเลยครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
เรื่องนี้เคยได้คุยกับท่านอาจารย์ และได้ถามถึงข้อห้ามต่างๆในการสักยันต์ ท่านได้เล่าให้ฟังว่า
สมัยหลวงพ่อท่านห้ามไว้ก็คือ ด่าทอบุพการีทั้งของตนเองและผู้อื่น อีกข้อก็คือห้ามผิดลูกผิดเมีย
ผู้อื่น ส่วนข้ออื่นๆท่านไม่ได้กล่าว ใครแกงน้ำเต้า ผัดบวบไปถวายท่านท่านก็จะบอกว่า เออ อร่อยดี..
โดยหลักท่านให้เดินทางสายกลางไม่ตึง ไม่หย่อน เราทำอะไรเราย่อมรู้แก่ใจดี.. :054:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
  :053: :053: :053:ชัดเจนแจ่มแจ้งครับท่านsounther boy ใครจะกลับหัวกลับหาง ลงล่างขึ้นบน พลิกหน้าพลิกหลัง แต่อย่าผิดศีลข้อกาเมฯนะครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ LonG LivE The KinG

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วถ้าผู้หญิงเลิกกับสามีแล้วแต่ยังไม่ได้หย่าโดยที่แยกกันอยู่แบบถาวร และแยกกันอยู่มานานแล้ว แบบนี้ผิดข้อกาเม รึป่าวคับ