ผู้เขียน หัวข้อ: ได้หนังหน้าผากเสือมาจะให้หลวงพ่อปลุกเสกให้ได้ไหม  (อ่าน 1123 ครั้ง)

ออฟไลน์ haoblue

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
พอดีเพื่อนให้หน้าผากเสือมาครับ อยากให้หลวงพ่อที่วัดปลุกเสกให้
ทางวัดจะทำให้ไหมครับ
แล้วจะให้หลวงพ่อท่านใดปลุกเสกให้ได้บ้างครับ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อยากได้มั่ง อิอิ :002: :002:

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
เคยเห็นมีลูกศิษย์เอามาให้หลวงพี่ญาเขียนอักขระ ครั้งนึงครับ

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
ขอให้ท่านลงนะพญาเสือ(หัวใจเสือ)ก็ใช้ได้ครับ ส่วนจะได้ตามที่ขอหรือไม่ ก็แล้วแต่ท่านจะพิจารณาครับ:058: :058: :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2556, 11:00:09 โดย banmung »
ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน