ผู้เขียน หัวข้อ: ลองแวะมาชมกันครับ เพิ่งได้มารักษาครับ  (อ่าน 3367 ครั้ง)

ออฟไลน์ worapot

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
วิจารณ์กันได้เต็มที่น่ะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รูปอีกด้านครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ด้านหน้าครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รูปสุดท้ายครับ ด้านหลังครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
โพส 1 ครั้ง ลงรูปได้ 3 รูป ครับ ไม่ต้องโพส  ลงรูป 3-4 ครั้ง ลองทำดู

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ พี่ ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของหลวงพ่อเปิ่น หรอครับ  ???

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เขาว่ามางั้นครับ เลยนำมาให้ลองวิจารณ์ น่ะครับ

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
สวยงามมาก
งานแกะแบบนี้เหมือนของหลวงพ่อเปิ่น
s u r e

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แกะคล้ายๆ เสือเสาร์5 หลวงพ่อเปิ่นเลย อ่ะ  ;D

ออฟไลน์ anz

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - waneswat@hotmail.com
    • อีเมล
พี่สายัณก้อ
ให้ท่าน worapot ได้ Up LEVEL บ้างก็ไม่ได้แหม แหม  :P
หมื่นคนคำนวน มิสู้ หนึ่งฟ้าลิขิต

เพื่อนใหม่ดั่งสมบัติล้ำค่า เพื่อนเก่ามากค่ามหาศาล

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อ่า โทษทีครับ ผมใช้ครับพูดผิดน่ะครับ เอาเป็น ว่ามีเว็บเกี่ยวกับ หลวงพ่อเปิ่น ผมมีโอกาศ ได้มาครอบครอง ก็อยากให้เพื่อนๆ ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น ในเว็บนี้ ได้ศึกษาครับ พี่คนที่ปล่อยให้ผมเป็นลูกศิษย์ ท่านน่ะครับ พอดี มี สามเขี้ยว ขายไป 1 เขี้ยว ตัวเค้าเองเก็บไว้ 1 เขี้ยว ผมเผอิญโชคดี คุยกันถูกคอ ก็เลย ขอแบ่งมาจากเค้า น่ะครับ

• อัฏฐมะ
อ่า โทษทีครับ ผมใช้ครับพูดผิดน่ะครับ เอาเป็น ว่ามีเว็บเกี่ยวกับ หลวงพ่อเปิ่น ผมมีโอกาศ ได้มาครอบครอง ก็อยากให้เพื่อนๆ ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น ในเว็บนี้ ได้ศึกษาครับ พี่คนที่ปล่อยให้ผมเป็นลูกศิษย์ ท่านน่ะครับ พอดี มี สามเขี้ยว ขายไป 1 เขี้ยว ตัวเค้าเองเก็บไว้ 1 เขี้ยว ผมเผอิญโชคดี คุยกันถูกคอ ก็เลย ขอแบ่งมาจากเค้า น่ะครับ

โชคดีไป จำหน้าได้ไหม คนไหน จะได้ตามหา อยากได้สักเขี้ว หุหุ  ;D  เอาเขี้ยวเสือนะ ร๊อคไวเรอร์ ไม่อยากได้ แถวบ้านมี  ;D ;D ;D

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อ่า สวัสดีครับ ไว้ผมจะลองสอบถามให้น่ะครับ แต่ดูท่าจะไม่ปล่อย เพราะผมจีบอยู่ครับ จะชวนมาเป็นคู่กัน อิอิ เขี้ยวที่ได้มา ยาวประมาณ สามนิ้วเกือบสี่นิ้วได้ครับ ถามผู้รู้ได้ความว่า ที่เห็นเป็นแท่งแดงแดง ที่ ขา นั่นเป็นเส้นเลือดเลี้ยงเขี้ยวอ่าครับ ผมก็ไม่ทราบ เหมือนกันแปลกดี วันนี้ ไปดู หนังเสือดาวสองผืน ยังไม่ได้ลงยันต์ เลยครับ เห็นได้ความว่ามีคนพบบนกุฏิ ท่าน จีบไว้ผืนนึง ครับไงจะถ่ายรูปมาลงให้ดู กันน่ะครับ ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบน่ะครับ ผมเชื่อว่า มีเพื่อนเพิ่มหนึ่งคน ดีกว่าเสียเพื่อนไปหนึ่งคน