ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมพิธีบูชาครูบูรพาจารย์ ศิษย์เข็มทองคะนองฤทธิ์ วัดบางแวก  (อ่าน 1267 ครั้ง)

ออฟไลน์ Contact Us

• contact
  • *
    • www.bp.or.th
ขอเชิญศิษยานุศิษย์ เข็มทองคะนองฤทธิ์ ร่วมพิธีบูชาครูบูรพาจารย์ 2556
ณ วัดบางแวก ถ.จรัญสนิทวงศ์ซอย 13 (ซ.บางแวก3) กรุงเทพฯ
วันอาทิตย์ที่  18  สิงหาคม  พ.ศ. 2556

กำหนดการ
เวลา 07.19 น. โองการบวงสรวงเทพยดา ท้าวมหาราชทั้ง 4
เวลา 09.19 น. ร่วมถวายผ้าป่าสามัคคี บูชาครูบูรพาจารย์
เวลา 09.19 น. โองการสรรเสริญคุณครูบูรพาจารย์
เวลา 10.19 น. พระอาจารย์อภิญญา ครอบเศียรบรมครูปู่ฤๅษีกะไลยโกฏิ
                     ฯลฯ

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
someone like this..........

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ใบสีเหลืองนี้คือฝังอะไรครับหรือไว้ทำอะไรครับ
วัตถุมงคลพานครูปีนี้มีอะไรบ้างครับ