ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ญาเมตตา ลิงลม กับ จิ้งจก (ต่างวาระ)  (อ่าน 3104 ครั้ง)

ออฟไลน์ neofiat

• ลูกศิษย์พระอาจารย์ญา
  • ตติยะ
วันก่อนไปหาพระอาจารย์ให้ ลิงลมมา 2 ตัว (ไปวันธรรมดาคนน้อยมาก ช่วงบ่ายเย็น) วันนี้ไป(วันอาทิตย์) คนเพียบบบเลยครับ ไปตั้งแต่ 9 โมง กว่าจะได้สัก บ่ายโมงครึ่ง ได้จิ้งจกมาอีกคู่นึง (ลิงอาจจะ จางๆ หน่อย เมื่อกี้ผมทาแป้ง มันคัน T_T)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ย. 2556, 10:18:03 โดย neofiat »
เก้ายอด > แปดทิศ > พระปิดตา > บัวแก้ว > เสือไต่เขาคู่ > หมูป่า > ลิงลมคู่ > จิ้งจกคู่ > กวางเหลียวหลังคู่ > ต่อ 29 ยอด > งบน้ำอ้อย

ออฟไลน์ san53774

• สัตตมะ
  • **
เข้มขลังมากครับ จะคอยติดตามต่อนะครับ

ออฟไลน์ samurailee

• หลี่เหวินลี
  • ก้นบาตร
เอา วาสลีน ทาสิครับ จะได้ไม่คัน :005:
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
ได้ทั้งตัวผู้ตัวเมียเลย ยินดีด้วยครับ
ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
งดงาม จับใจครับ :016: :016: :016:  อย่าลืมอัปเดทหลังให้ชมด้วยนะท่าน neofiat

ออฟไลน์ mongpower

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากครับ

ออฟไลน์ nuch

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แบบนี้เค้าเรียกว่า อะไรค่ะ