ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญสมเด็จพระพุฒาจารย์โต วัดอินทรวิหาร พ.ศ.๒๕๑๗ ขอคำชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 1845 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
เหรียญสมเด็จโต ออกวัดอินทรวิหาร บางขุนพรหม พ.ศ.๒๕๑๗ แท้หรือไม่ ดีหรือไม่ดีอย่างไร ขอคำชี้แนะจากพี่ๆทุกท่านด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
ด้านหลังครับ อาจจะไม่ชัดเพราะกล้องมันมีปัญหา ต้องใช้แฟลชถ่าย ขออภัยครับ

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
ขอแก้ไขพิมพ์ผิดนิดนึงครับ เหรียญสมเด็จพระพุฒาจารย์โต ออกที่วัดใหม่อมตรสครับ