ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ครับ ผมได้รับมาจากพระอาจารย์นัน เมื่อวาน  (อ่าน 1828 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไม่ทราบว่ายันต์นี้มีชื่อว่าอะไรครับ
หลังจากผมได้ปล่อยปลา ไหว้พระ แล้วก่อนกลับบ้านจึงไปขอของดี 1 พาน จากพระอาจารย์นัน
ท่านเมตตาให้ผมมาตามรูป ไม่ทราบว่าเป็นยันต์อะไรครับ ผมหาข้อมูลเบื้องต้นแล้วแต่หาไม่เจอครับ

ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ  :015:

ออฟไลน์ top1888

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ยันต์พระเจ้าซ่อนหาครับ

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ยันต์พระเจ้าซ่อนหาครับ

ขอขอบพระคุณมากครับ  :025:

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
นะโมตาบอดครับ
ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน