ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 981 ครั้ง)

ออฟไลน์ Karatzu

• ทุติยะ
  • **
ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 30 เม.ย. 2557, 10:20:43 »
ผมเป็นคนนึงที่มีปัญหาเกี่ยวกับรอยสักจางลง แต่แปลกใจที่ว่า บางวันอยู่ดีดี รอยสักก็เข้มขึ้นมาเองอย่างเห็นได้ชัด

ไม่ทราบว่าอุปทานไปเอง หรือว่ามีเหตุอันใด รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แจงให้ด้วยครับ  :054:

ผิดถูกยังไงขออภัยล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ narutofc4

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2557, 10:16:11 »
เป็นคำถามที่น่าติดตามมากเลยครับ