ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลที่พักใกล้ๆวัดครับ  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ birdkung

• ทุติยะ
  • **
อาทิตย์หน้าผมจะไปที่วัด รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำที่พักง่ายๆให้หน่อยคับ คือจะไปพัก 1คืนเอาแบบไม่ไกลวัดนะคับ ผมมาไกลกลัวหลงครับ แบบไหนก็ได้ครับราคาเบาๆ

ออฟไลน์ Br2518

• จงตั้งในความดีมีศีลธรรม ให้ไว้ ณ.ปี 2537 ลพ.เปิ่น ฐิตคุโน
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: สอบถามข้อมูลที่พักใกล้ๆวัดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.ค. 2557, 07:38:14 »
ปากทางเข้าวัดที่แยกวัดละมุดมีครับ 88 ครับ
ใครชอบใครชังชั่งเถิด ใครเชิดใครแช่งชั่งเขา ใครเบื่อใครบ่นทนเอา ใจเราร่มเย็นเป็นพอ   -&-   ศีลสิบโดยตั้ง รักษาโดยหวัง องค์ศีลทั้งผอง สองร้อยยี่สิบเจ็ด เสร็จสิ้นควรตรอง ศีลสิบหม่นหมอง สองร้อยมรณา -&-  รักพ่อแม่อย่าลืมคุณ รักบุญอย่าลืมศีล

ออฟไลน์ birdkung

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: สอบถามข้อมูลที่พักใกล้ๆวัดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ค. 2557, 09:56:28 »
ขอบคุณมากครับ