ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับเมตตามาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 1822 ครั้ง)

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ได้รับเมตตามากจากหลวงพี่ท่านนึง ไปด้วยกัน 3 คน ได้มาคนละอย่างครับ #สวยงาม #เข้มขลัง #บารมีหลวงพ่อเปิ่นและพระอาจารย์ทุกท่านคุ้มครองศิษย์วัดบางพระทุกท่านคร้าบ

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Mossquito

• ทุติยะ
  • **
สามารถไปขอได้มั้ยครับ ตอนนี้ที่หลังผมมีแต่เก้ายอดและผมอยู่ จ.สงขลา ไปขอหนุมาน ลิงลม หรือ เสือ จำพวกนี้ ท่านพระอาจานร์จะลงเข็มให้มั้ยครับ