ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่นันสุดยอดครับ  (อ่าน 3111 ครั้ง)

ออฟไลน์ Patgoods

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลวงพี่นันสุดยอดครับ
« เมื่อ: 27 ส.ค. 2557, 11:48:23 »
หลังจากสักได้ไม่กี่วันเงินทองไหลสะพัดมากขึ้น โชคดีขึ้น(คิดดูมีที่ไหนเปลี่ยนลายทองไม่ต้องเพิ่มตังค์ น้ำหนักเป้ะ(ปกติต้องเสีย) สุดยอดครับแถมทำให้มีความมั่นใจขึ้น นี่เป็นภภาพครับ กราบ นมัสการหลวงพี่นันจากใจที่เมตตา สักสวยมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2557, 11:53:10 โดย Patgoods »

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ตอบ: หลวงพี่นันสุดยอดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ส.ค. 2557, 02:56:24 »
ลายไหนครับคุณน้อง Patgoods
ขอชมหน่อยครับ 
:045:  :045:  :045:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ส.ค. 2557, 11:05:06 »
ลายครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ส.ค. 2557, 11:25:00 »
หลังจากสักได้ไม่กี่วันเงินทองไหลสะพัดมากขึนความจริงพอสักเก้ายอดปั้บ เดินออกไปลูกค้าโทรมาสั่งของเลยตอนนั้นได้เงินเลย 8,000 บาท(ตอนแรกเห็นบอกเก้ายอดมหาอุตต์เลยคิดใหม่ว่าอุดความจนได้ดี^^จะไม่จน ไม่ซวย โดนอุดหมดแล้ว  ถัดมาหลวงพี่สัก 20 ยอดอุนาโลม โชคดีขึ้น รอบต่อมาสักสาริกาคู่ ไปเปลี่ยนทองร้านนี้ดุมากตอนซื้อเห็นกำลังว่าคนข้างๆอยูเลยว่าไม่รับเปลี่ยนถ้าเปลี่ยนต้องเพิมเงินเพิ่มน้ำหนัก(ผมจ๋อยเลย)แต่ไหนๆก็มาแล้วลองดู เฮ้ย เค้ายอมง่ายมากอ่ะ  สุดยอดครับแถมทำให้มีความมั่นใจขึ้นคนชมเยอะเลย นี่เป็นภาพครับ กราบ นมัสการหลวงพี่นันจากใจที่เมตตา สักสวยมากๆครับ อาจจะเป็นจังหวะก็ได้แต่สิ่งที่ได้แน่ๆก็สบายใจและคำชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2557, 11:40:09 โดย Patgoods »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ส.ค. 2557, 11:52:27 »
หลังจากสักได้ไม่กี่วันเงินทองไหลสะพัดมากขึนความจริงพอสักเก้ายอดปั้บ เดินออกไปลูกค้าโทรมาสั่งของเลยตอนนั้นได้เงินเลย 8,000 บาท(ตอนแรกเห็นบอกเก้ายอดมหาอุตต์เลยคิดใหม่ว่าอุดความจนได้ดี^^จะไม่จน ไม่ซวย โดนอุดหมดแล้ว  ถัดมาหลวงพี่สัก 20 ยอดอุนาโลม โชคดีขึ้น รอบต่อมาสักสาริกาคู่ ไปเปลี่ยนทองร้านนี้ดุมากตอนซื้อเห็นกำลังว่าคนข้างๆอยูเลยว่าไม่รับเปลี่ยนถ้าเปลี่ยนต้องเพิมเงินเพิ่มน้ำหนัก(ผมจ๋อยเลย)แต่ไหนๆก็มาแล้วลองดู เฮ้ย เค้ายอมง่ายมากอ่ะ  สุดยอดครับแถมทำให้มีความมั่นใจขึ้นคนชมเยอะเลย นี่เป็นภาพครับ กราบ นมัสการหลวงพี่นันจากใจที่เมตตา สักสวยมากๆครับ อาจจะเป็นจังหวะก็ได้แต่สิ่งที่ได้แน่ๆก็สบายใจและคำชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2557, 11:53:38 โดย Patgoods »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 ส.ค. 2557, 12:45:06 »
พยายามลงรูปแล้วลงไม่ได้ใครช่วยแนะนำที **

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ส.ค. 2557, 12:57:27 »
หลังจากสักได้ไม่กี่วันเงินทองไหลสะพัดมากขึนความจริงพอสักเก้ายอดปั้บ เดินออกไปลูกค้าโทรมาสั่งของเลยตอนนั้นได้เงินเลย 8,000 บาท(ตอนแรกเห็นบอกเก้ายอดมหาอุตต์เลยคิดใหม่ว่าอุดความจนได้ดี^^จะไม่จน ไม่ซวย โดนอุดหมดแล้ว  ถัดมาหลวงพี่สัก 20 ยอดอุนาโลม โชคดีขึ้น รอบต่อมาสักสาริกาคู่ ไปเปลี่ยนทองร้านนี้ดุมากตอนซื้อเห็นกำลังว่าคนข้างๆอยูเลยว่าไม่รับเปลี่ยนถ้าเปลี่ยนต้องเพิมเงินเพิ่มน้ำหนัก(ผมจ๋อยเลย)แต่ไหนๆก็มาแล้วลองดู เฮ้ย เค้ายอมง่ายมากอ่ะ ต่อมาสักแปดทิศอิติปิโส (ผมเรียกยันต์กันอัปมงคลทั้งแปดทิศเรียกเองในใจนะครับหวังไว้ลึกๆ กลับมากะเจอเรื่องดีดีต่อเอ่อจริง ผมค้างตัดรถมาเป็นเดือนแบบลืมน่ะครับ ไปที่แน้นท์เค้าไม่ว่าไม่ปรับไม่ทวงซะงั้น ผมตัดโช้ะ จบดื้อๆ งง งง แถมศัตรูหายจ๊อยยยย  สุดยอดครับกับความมั่นใจที่เพิ่มขึ้นคนชมเยอะ และยังแถมทำโน่นทำนี่ให้ก่อนหน้านี้ไม่ยักทำ นี่เป็นภาพครับ กราบ นมัสการหลวงพี่นันจากใจที่เมตตา สักสวยมากๆครับ อาจจะเป็นจังหวะก็ได้แต่สิ่งที่ได้แน่ๆก็สบายใจและคำชมครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ส.ค. 2557, 01:25:06 »
หลังจากสักได้ไม่กี่วันเงินทองไหลสะพัดมากขึนความจริงพอสักเก้ายอดปั้บ เดินออกไปลูกค้าโทรมาสั่งของเลยตอนนั้นได้เงินเลย 8,000 บาท(ตอนแรกเห็นบอกเก้ายอดมหาอุตต์เลยคิดใหม่ว่าอุดความจนได้ดี^^จะไม่จน ไม่ซวย โดนอุดหมดแล้ว  ถัดมาหลวงพี่สัก 20 ยอดอุนาโลม โชคดีขึ้น รอบต่อมาสักสาริกาคู่ ไปเปลี่ยนทองร้านนี้ดุมากตอนซื้อเห็นกำลังว่าคนข้างๆอยูเลยว่าไม่รับเปลี่ยนถ้าเปลี่ยนต้องเพิมเงินเพิ่มน้ำหนัก(ผมจ๋อยเลย)แต่ไหนๆก็มาแล้วลองดู เฮ้ย เค้ายอมง่ายมากอ่ะ รอบนี้ผมเลยมีตังค์เหลือๆ และไปซื้อกระเช้าวีต้าไปถวายหลวงพี่นัน  ต่อมาสักแปดทิศอิติปิโส (ผมเรียกยันต์กันอัปมงคลทั้งแปดทิศเรียกเองในใจนะครับหวังไว้ลึกๆ กลับมากะเจอเรื่องดีดีต่อเอ่อจริง ผมค้างตัดรถมาเป็นเดือนแบบลืมน่ะครับ ไปที่แน้นท์เค้าไม่ว่าไม่ปรับไม่ทวงซะงั้น ผมตัดโช้ะ จบดื้อๆ งง งง แถมศัตรูหายจ๊อยยยย  สุดยอดครับกับความมั่นใจที่เพิ่มขึ้นคนชมเยอะ และยังแถมทำโน่นทำนี่ให้ก่อนหน้านี้ไม่ยักทำ นี่เป็นภาพครับ กราบ นมัสการหลวงพี่นันจากใจที่เมตตา สักสวยมากๆครับ อาจจะเป็นจังหวะก็ได้แต่สิ่งที่ได้แน่ๆก็สบายใจและคำชมครับ ผมคิดไว้พุทธคุณดีดีแบบนี้สักอีกแน่นอนครับ

[/quote]
[/quote]

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 ส.ค. 2557, 09:58:05 »
วิธีโพสรูป...ลองศึกษาดูตามลิงค์ข้างล่างนี้ครับ...
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.html

เครดิต เว็บมาสเตอร์...

แนะนำวิธี Resize รูป เพื่อความเหมาะสมสำหรับโพสในเว็บบอร์ดครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11663.html

เครดิต โคมแก้ว