ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามครับ  (อ่าน 1528 ครั้ง)

ออฟไลน์ tawatkup

• ทุติยะ
  • **
ขอสอบถามครับ
« เมื่อ: 29 ส.ค. 2557, 05:36:44 »
ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับอยากทราบว่าสมเด็จอะไครับ

ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยครับ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: ขอสอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ต.ค. 2557, 01:33:42 »
พระพิมพ์ สมเด็จ เนื้อผงแก่น้ำมันครับ  :114:
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ tawatkup

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ส.ค. 2558, 12:49:39 »
ขอบคุณครับ :001:

ออฟไลน์ Dang Napat

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ส.ค. 2558, 05:20:13 »
ผมสมัครสมาชิกแต่ไม่รู้โพสต์ถามยังไง ฝากชี้แนะรูปนี้ด้วยคนครับ