ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆด้วยครับ หลวงพ่อเปิ่นปี19บล็อคอะไร  (อ่าน 1450 ครั้ง)

ออฟไลน์ chin_kup

• ทุติยะ
  • **
รบกวนพี่ๆติชมด้วยครับ ผมอยากทราบว่าหลวงพ่อเปิ่นผมบลอคอะไร ขอบคุณครับ

• ทุติยะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ต.ค. 2557, 01:11:27 โดย chin_kup »

• ทุติยะ
  • **
ของผมเป็นเนื้อทองเเดงใช่ป่าวครับ ถ้าทองเเดงก็มีเเค่บล็อคธรรมดากับ พ ขีด ใช่ป่าวครับ กำลังศึกษาอยู่นะครับพี่ ขอบคุณครับ ถ้านวะจะต่างจากทองเเดงตรงไหนหรอครับ ดูยังไงว่าเป็นนวะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ลองค้นหาในกระทู้เก่าๆดูครับ (เข้าไปที่ช่อง"ค้นหา"แล้วใส่คำที่ต้องการค้นหานะครับ)มีคำตอบมากมายครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ทุติยะ
  • **
ลองค้นหาในกระทู้เก่าๆดูครับ (เข้าไปที่ช่อง"ค้นหา"แล้วใส่คำที่ต้องการค้นหานะครับ)มีคำตอบมากมายครับ
ขอบคุณครับ

• ทุติยะ
  • **
พี่ๆท่านใดพอจะมีลิ้งหรือขอมู้ล รูป ของบล็อคเคลื่อนบ้างครับ ขอบคุณครับ