ผู้เขียน หัวข้อ: อีกไม่กี่นาทีจะ"วันเกิดกระผม"จึงขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความอบอุ่นใจ  (อ่าน 829 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chanachon

• ตติยะ
    • อีเมล
อีกไม่กี่นาทีจะถึง"วันเกิดผมครบรอบ21ปี" จึงขอขอบคุณพี่ๆน้องๆชาววัดบางพระทุกท่านที่ให้ความอบอุ่นทุกครั้งที่เข้ามาดู
ทำให้รู้ว่าพี่ๆน้องๆทุกท่านให้ความต้อนรับกระผมเป็นอย่างดีทำให้รู้ชาวบางพระทุกท่านจิตใจดีเหลือเกินครับ
--ขอให้บารมีหลวงพ่อเปิ่น ปกป้องคุ้มครองพี่น้องชาววัดบางพระด้วยเถอะ :090: :089: :089: :054: :054: :054: :090: :090: