ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้เลขทะเบียนรถที่ไม่เป็นมงคล  (อ่าน 808 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pueng9

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขอรบกวนถามวิธีแก้เลขทะเบียนรถที่ไม่เป็นมงคลหน่อยครับ
    คือผมออกรถใหม่ เป็นรถแท็กซี่ได้ทะเบียนหมวดที่มีเลข 1 ซึ่งผมเกิดวันจันทร์ เลข 1 เป็นกาลกิณี ทะเบียนรถที่ได้เป็นหมวด 1มก 926 จะมีวิธีแก้ตรงเลข 1 ยังไงบ้างครับ รบกวนแนะนำด้วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pueng9

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: วิธีแก้เลขทะเบียนรถที่ไม่เป็นมงคล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พ.ย. 2557, 02:47:57 »
ขอรบกวนถามวิธีแก้เลขทะเบียนรถที่ไม่เป็นมงคลหน่อยครับ
    คือผมออกรถใหม่ เป็นรถแท็กซี่ได้ทะเบียนหมวดที่มีเลข 1 ซึ่งผมเกิดวันจันทร์ เลข 1 เป็นกาลกิณี ทะเบียนรถที่ได้เป็นหมวด 1มก 926 จะมีวิธีแก้ตรงเลข 1 ยังไงบ้างครับ รบกวนแนะนำด้วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ