ผู้เขียน หัวข้อ: ->>>>ถ้าไม่อยากถูก"คุณไสย" ตลอดชีวิต มีวิธีแก้หรือกันพวกนี้ได้บ้างมั้ย??  (อ่าน 1499 ครั้ง)

ออฟไลน์ supakont

• ทุติยะ
  • **

เพิ่งโดนคุณไสยมาค่ะ เจอทุกประเภทเพราะอยู่ใก้คนส่วยและพม่า
จะต้องบูชาวัตถุมงคลอะไรถึงจะแก้ของพวกนี้ได้ตลอดชีวิต
หรือจะต้องสักยันต์หนุนดวง 5แถวอย่างเดียวคะ ถึงจะแก้ได้

:054: :054: :070: :070: :075: :075:

รบกวนด้วยค่ะ..เดือดร้อนมากๆ :062: :062:

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ก็ใช้เบียแก้สิครับป้องกันคุณไสยได้ดี ส่วนยันต์ห้าแถวนี้ต้องสำนักแถวๆปทุมหรือเปล่านะครับ ส่วนตัวเก้ายอดยันครูวัดบางพระก็สุดยอดคลอบคลุมทุกด้านแร้วละครับ

ออฟไลน์ supakont

• ทุติยะ
  • **
ก็ใช้เบียแก้สิครับป้องกันคุณไสยได้ดี ส่วนยันต์ห้าแถวนี้ต้องสำนักแถวๆปทุมหรือเปล่านะครับ ส่วนตัวเก้ายอดยันครูวัดบางพระก็สุดยอดคลอบคลุมทุกด้านแร้วละครับ

ขอบคุณค่ะ เบี้ยแก้ นี่ต้องมีลักษณะพิเศษไรมั้ยคะ
หรือใช้ได้ทุกรุ่น

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล

ขอบคุณค่ะ เบี้ยแก้ นี่ต้องมีลักษณะพิเศษไรมั้ยคะ
หรือใช้ได้ทุกรุ่น

ท่าของวัดบางพระก็หาที่ทันหลวงพ่อ ลองหาข้อมูลจาก google เพิ่มเติมนะครับ