ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากใจเป็นลูกศิษย์วัดบางพระครับ  (อ่าน 1030 ครั้ง)

ออฟไลน์ xxRomeo

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตั้งใจจะมาสักอยู่นานมากไม่มีจังหวะดีๆสักที วันนี้วันดี ตั้งใจจะมาสักกับหลวงพี่แป๊ว ไปถึงก่อนเที่ยง ก็กินก๋วยเตี๊ยว ไหว้พระ ก่อนตรงไปกุฏิหลวงพี่ คนน้อย หลวงพี่ ยังไม่ลง รอครับ ด้วยใจศรัทธา ได้สัก เกือบ 5 โมงเย็น ได้พูดได้คุย กับหลวงพี่ ก็สบายใจแล้วบอกหลวงพี่เพิ่งมาครั้งแรกครับ หลวงพี่เมตตาสักให้ครับ ปลื้มใจสุด. ขอบคุณพี่ๆน้อง ที่ช่วย ดึงหลังด้วยนะครับ   สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครั

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2557, 09:54:10 โดย xxRomeo »

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ และยินดีต้อนรับ เป็นพี่น้องศิษย์วัดบางพระ :016: :015: