ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม เรื่องรถเมล์ไปวัดบางพระครับ วิ่งเที่ยวแรกประมาณกี่โมงครับ  (อ่าน 956 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kanokpon90

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยากทราบว่า รถเมล์ไปวัดบางพระ วิ่งเที่ยวแรกประมาณกี่โมงครับ
ขอบคุณมากครับ :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ม.ค. 2558, 06:51:31 โดย Kanokpon90 »

ออฟไลน์ ปูดอง

• ทุติยะ
  • **
เอาชัวร์ๆ 7 โมงน่าจะมีแล้ว มารอเช้ากว่านี้ก็ได้ถ้าสะดวก

ออฟไลน์ Kanokpon90

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ ไปฝากตัวเป็นศิษย์เรียบร้อยแล้วครับ พระอาจารย์ญาเมตตาเก้ายอดมาให้ครับผม