ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mixzerjay

• ทุติยะ
  • **
รบกวนสอบถามพี่ๆผู้รู้หน่อยนะครับ ว่าที่วัดบางพระ หลวงพี่ท่านพอจะใช้เข็มสักแบบนี้ ท่านจะใช้ถนัดมือมั้ยครับ พอดีจะซื้อไปสักแล้วถวายวัดเลยอ่าครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.พ. 2558, 11:54:08 โดย Mixzerjay »

ออฟไลน์ ปูดอง

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.พ. 2558, 10:16:17 »
พระอาจารย์ท่านมีเข็มของท่านอยู่แล้ว