ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับกับงานไหว้ครูพรุ่งนี้ 7 มีค 58 ว่าควรถึงวัดกี่โมงดีครับ(ครั้งแรก)  (อ่าน 904 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitashioh

• ตติยะ
    • อีเมล
สอบถามครับกับงานไหว้ครูพรุ่งนี้ 7 มีค 58 ว่าควรถึงวัดกี่โมงดีครับ(ครั้งแรก) อยู่ชลบุรีครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ควรจะมาถึงเช้าๆจะได้จับจองที่นั่งในพิธีได้ ถ้ามาช้าคงได้อยู่รอบนอกๆวงพิธีแน่นอนครับท่าน
เผื่อการจราจรด้วยสายๆจะติดขัดมากครับ ถึงวัดสัก 7 โมงเช้ากำลังดี

ออฟไลน์ pitashioh

• ตติยะ
    • อีเมล