ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆมีใครรู้จัก อ.อ๋อ แถวปทุมป่ะครับ  (อ่าน 2906 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenny

• ตติยะ
    • อีเมล
คือวันนี้ผมได้เข้าไปที่วัดบางพระแล้วเจอหลวงพี่องค์นึงท่านมาสัก และผมได้เห็นท่านสักหนุมานไว้ที่หัวใหล่เลยได้สอบถามดู ได้ความว่าท่านไปสักกะ อ.อ๋อ ที่ลาดหลุมแก้ว พอดีบ้านผมอยู่ปากเกร็ดเลยอยากจะถามทางเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้อ่ะครับว่าพอจะมีใครแนะนำ บอกทางผมได้มั๊ยครับ ว่าสำนักท่านอยู่ตรงไหนไปทางไหนอ่ะครับ ขอบคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ chalee55

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ถ้าอยู่แถวปากเกร็ด น่าจะไปหา อ.เล็ก นะครับ

ออฟไลน์ kenny

• ตติยะ
    • อีเมล
แล้วอาจารย์เล็กนี่อยู่ที่ไหนเหรอครับ แล้วท่านเป็นสายไหนครับ

ออฟไลน์ chalee55

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สาย อ.หนู อยู่แถวซอย รร.อำพรไพศาล

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
อ.อ๋อ ปทุมธานี ท่านเป็นลูกศิษย์ อ.ทอง ตลาดพลู เรื่องคงกระพัน เยี่ยมครับ
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว