ผู้เขียน หัวข้อ: ******อยากนำเลสโรงเรียน ไปปลุกเสก*****  (อ่าน 646 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaidesign

• ปฐมะ
  • *
อยากจะสอบถาม ครับ

คือ ผม สักที่วัดมาตั้งแต่ปี 47 มีความเคารพศรัทธาหลวงพ่อเปิ่นมาก อยากสอบเรื่องการปลุกเสก ครับ

ผม มีเลส ของสถาบัน 150 เส้น อยากทราบว่า จะเป็นไปได้ไหมที่จะให้หลวงพี่ หลวงพ่อ ที่วัดปลุกเสก ครับ

ต้องมีการเตรียมการหรือดำเนินเรื่องอย่างไรครับ
และมีค่าใช้จ่ายไหมครับ เท่าไรครับ

ถ้าคำพูดใดๆที่ดูเป็นการเสียมารยาท ต้องขออภัยในความไม่รู้ นะครับ