ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการเจิมรถ  (อ่าน 838 ครั้ง)

ออฟไลน์ khet

• ทุติยะ
  • **
สอบถามการเจิมรถ
« เมื่อ: 09 มิ.ย. 2558, 11:59:31 »
รบกวนสอบถามว่าถ้าเอารถไปเจิมต้องไป ติดต่อที่ไหนครับ แล้วมีค่าครูเท่าไหร่ครับ
แล้วเราต้องไปช่วงเวลาไหนถึงจะดีครับ
ปล.สะดวกไปวันอาทิตย์ และไม่ใช่รถป้ายแดง สามารถไปเจิมได้ไหมครับ

ออฟไลน์ jaidesign

• ปฐมะ
  • *
ตอบ: สอบถามการเจิมรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มิ.ย. 2558, 10:22:55 »
อยากทราบเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ jookku

• จตุตถะ
ตอบ: สอบถามการเจิมรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2558, 11:58:12 »
ผมว่าไปได้ทุกวัน นะครับ ป้ายแดง ดำ เขียวไปได้หมด  ติดต่อกุฏิใหญ่เลยครับ
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ