ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม การสักนำ้มัน กับ สักสีครับ  (อ่าน 995 ครั้ง)

ออฟไลน์ รัตนพล

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
การสักนำ้มันกับสักสี อาคมที่ลงไว้ ระยะเวลาในการอยู่นั้นเหมือนกันไหมครับ  มีบางข้อมูลบอกว่า สักนำ้มัน ของจะอยู่ได้แค่หนึ่งเดือน แล้วร่างกายจะขับนำ้มันออกมา ของก็จะออกมาด้วย  รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สอบถาม การสักนำ้มัน กับ สักสีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.ค. 2558, 09:40:01 »
เอามาจากไหนจะน้อง เมื่อหนุ่มผมสักน้ำมัน รู้สึกได้เมื่อเราปฏิบัติและคิดถึงครูบาอาจารย์ ใครบอกมั่วโครตอย่าไปเชื่อไอ้น้อง