ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นนักเรียน นักศึกษาพระอาจารย์ท่านเมตตาสักให้ไหมคะ  (อ่าน 722 ครั้ง)

ออฟไลน์ Patipon

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีค่ะพี่ๆ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค้ะ อยากสอบถามถามพี่ๆเกี่ยวกับการไปสักครั้งแรกค่ะ ถ้าเราบอกพระอาจารย์ว่าเป็นยังเรียนอยู่ อาจารย์ท่านจะเมตตาสักให้ไหมค้ะ สักแบบน้ำมันนะคะ ปัจจุบันอายุ19ค่ะ มีใจศรัทธาด้านนี้จึงอยากขอคำปรึกษาผู้รู้ทุกคนด้วยคะ ขอบคุณค่ะ :002: