ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม วัดบางพระ รับสักวันเสาร์-อาทิตย์ ไหมครับ  (อ่าน 1528 ครั้ง)

ออฟไลน์ domi

• ตติยะ
    • อีเมล
รบกวนสอบถาม วัดบางพระ  รับสักวันเสาร์-อาทิตย์ ไหมครับ

พระอาจารย์ ท่านใดรับ สักบ้างครับ ตั้งแต่กี่โมง พอดี อยู่ กทม ครับ จะได้เดินทางถูก

ออฟไลน์ sathit3327

• จตุตถะ
    • อีเมล
มีครับไปเช้าหน่อยครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
สักทุกวันครับ สักกันไม่หวัดไม่ไหว ลูกศิษย์เยอะเหลือ มาเช้าๆ หน่อย กุฎิด้านหน้าฤาษีเยอะ

ออฟไลน์ domi

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ อยากสัก เสือ ไม่รู้จะได้มาบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หลังโล่งๆไป อาจจะไม่ได้ลายตามต้องการนะครับ แหะๆ ถ้าหากต้องการลายตามต้องการลองศึกษาอีกทีนะครับ ผิดถูกประการใดขออภัยครับ :002: :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด