ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะ ได้มีโอกาศลงนะหน้าทองสาริกาด้วยค่ะเเต่ตอนนี้ได้ทำเรื่องผิดพลาดค่ะ  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ออฟไลน์ Taranya22

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะค่ะ
ได้มีโอกาศไปสักการะหลวงปู่เปิ่นมาค่ะ เเล้วเลยลงนะหน้าทองสาริกาลิ้นทอง สักยันต์มาด้วยค่ะ
เเต่เกิดไม่สบายขึ่นมา ไปอาเจียรลงชักโครกมาค่ะ อยากถามว่าสิ่งที่ไปบูชามาจะหายไปไหมค่ะ
เเล้วเเก้ได้โดยวิธีใดบ้าง รบกวนผู้รู้เเนะนำทีค่ะ .. :070:
#ขออภัยหากกระทู้นี้ไม่สมควรหรือมีอะไรผิดพลาดค่ะ

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
อย่าคิดมากครับไม่มีกฏข้อห้ามครับสบายใจได้ครับ