ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านคับผมยังไม่เคยไปเลยอยากจะสอบถามคับ  (อ่าน 915 ครั้ง)

ออฟไลน์ SrawutP.

• ทุติยะ
  • **
พอดีผมอยากจะสักน้ำมันและลงนะหน้าทองกับพระอาจารย์ติ่ง(ผมยังไม่เคยไปกราบท่านเลยนี่จะเป็นครั้งแรกและยังไม่เคยสักด้วยคับ) ผมต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคับ อีกข้อผมจะสักน้ำมันและลงนะหน้าทองด้วยพร้อมกันเลยจะได้มั้ยคับ (ผมเน้นเมตตาคับไม่เน้นเหนียว) รบกวนทุกท่านด้วยนะคับ พอดีมีผู้ใหญ่แนะนำมาว่าพระอาจารย์ติ่งท่านเด่นทางด้านเมตตามากๆ

ออฟไลน์ auttakarn

• ตติยะ
    • อีเมล
1. ก้อเตรียมตัวไปปรกติแหละครับ มีใจ ตั้งใจก้อน่าจะพอแล้วครับ
2. ลงนะ ก้อลงกับหลวงลุงได้เลยครับ ส่วนสักน้ำมันก้อ มารอสักหนากุฎิ กับ พระอาจารย์เบน หรือ อาจารย์โบท ได้หน้ากุฎิอีกทีครับ

ออฟไลน์ SrawutP.

• ทุติยะ
  • **
1. ก้อเตรียมตัวไปปรกติแหละครับ มีใจ ตั้งใจก้อน่าจะพอแล้วครับ
2. ลงนะ ก้อลงกับหลวงลุงได้เลยครับ ส่วนสักน้ำมันก้อ มารอสักหนากุฎิ กับ พระอาจารย์เบน หรือ อาจารย์โบท ได้หน้ากุฎิอีกทีครับ

ขอบพระคุณมากครับ