ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องสักน้ำมันคับ  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ออฟไลน์ SrawutP.

• ทุติยะ
  • **
สอบถามเรื่องสักน้ำมันคับ
« เมื่อ: 01 มิ.ย. 2559, 06:23:15 »
ตอนนี้หลวงน้าติ่งยังสักน้ำให้อยู่มั้ยคับ หรือว่าท่านลงนะหน้าทองอย่างเดียวคับ หรือท่านสมาชิกมีอะไรแนะนำเกี่ยวกับสักน้ำมันบ้างมั้ยคับ

ออฟไลน์ auttakarn

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเรื่ิองสักน้ำมันคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2559, 09:03:54 »
ไม่ค่อยเห็นหลวงน้าสักเองแล้วนะครับ
ส่วนมากจะเห็นท่านลงแต่นะหน้าทองครับ

ออฟไลน์ SrawutP.

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: สอบถามเรื่ิองสักน้ำมันคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2559, 10:12:19 »
ไม่ค่อยเห็นหลวงน้าสักเองแล้วนะครับ
ส่วนมากจะเห็นท่านลงแต่นะหน้าทองครับ
แล้วมีพระอาจารย์ท่านไหนที่สักน้ำมันบ้างคับ

ออฟไลน์ san53774

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2559, 01:24:51 »
แล้วมีพระอาจารย์ท่านไหนที่สักน้ำมันบ้างคับ
พระอาจารย์ญา พระอาจารย์นัน ก็ยังสักน้ำมันอยู่นะครับ