ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่หนึ่ง ยังอยู่ที่วัดไหมครับ  (อ่าน 1294 ครั้ง)

ออฟไลน์ Godcelar

• ทุติยะ
  • **
อยากทราบว่าช่วงนี้หลวงพี่หนึ่งอยู่ที่วัดไหมครับ จะไปสักกับหลวงพี่หนึ่ง แต่เห็นคนรู้จักบอกว่าหลวงพี่หนึ่งไม่ค่อยอยู่วัด

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม  :054: :054:

ออฟไลน์ rnightlove9

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: หลวงพี่หนึ่ง ยังอยู่ที่วัดไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ก.พ. 2560, 11:11:21 »
อยากรู้เหมือนกันครับ :001: :001: :001:

ออฟไลน์ แอปเปิ้ล

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: หลวงพี่หนึ่ง ยังอยู่ที่วัดไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มี.ค. 2560, 07:16:17 »
ขอรบกวนสอบถามที่กระทู้นี้ด้วยคนนะคะ คือเจอท่านหลวงพี่หนึ่งอยู่บ่อยครั้ง จริงๆ ทุกครั้งที่ไปเลยที่กุฏิเดียวกับหลวงพี่นัน  ยังคิดอยู่ว่า ท่านจะเมตตาสักยันต์ให้ผู้หญิงบ้างไหม
 ยังไงรบกวนท่านผู้รู้มาตอบด้วยนะคะ