ผู้เขียน หัวข้อ: ลงนะหน้าทองตำรับหลวงพ่อเปิ่น ไปที่กุฏิไหนดีอะคะ หรือไปที่หลวงพ่อสำอางค์เลย  (อ่าน 4506 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
กุฎิเจ้อาวาสก็ดีครับจะได้ไหว้ร่างหลวงพ่อเปิ่นด้วยครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
กุฎิหลวงพี่ติ่ง นะหน้าทองของแท้ เต็มชุด ทอง 9 แผ่น แถมผัดแป้งเมตตามหานิยม+เสนห์ ให้อีก
ถ้าจะสักน้ำมันเมตตา ที่หน้าผาก 3-4 จึก แจ่มจริง เหมื่อนมดตัวใหญ่กัด ;D

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
ไปหาหลวงพ่อสำอางค์เลยครับไปก่อน4โมงนะครับ...+ถ้าอยากเจ็บหน่อยก้ไปหาหลวงพี่ติ่งครับ เมตตาของท่าแรงเจงขอบอก

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
กุฎิเจ้อาวาสก็ดีครับจะได้ไหว้ร่างหลวงพ่อเปิ่นด้วยครับ
เห็นด้วยครับ เข้ากุฏิใหญ่ แล้วก็จะได้สักการะ สังขารของหลวงพ่อด้วย :)

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
เมตตามหานิยม ต้อง อ.ติ่งครับ
เสร็จแล้วก็ไปกราบหลวงปู่เปิ่น อธิษฐานให้สิ่งดี ๆ มาอยู่กับเราครับ :016:

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
หลวงพี่ติ่ง ก็ดีครับส่วนมากผู้หญิงไปลงกับท่าน เพราะท่านใจดีแล้วก็สักแต่น้ำมันด้วย เมตตาดีครับ  ;D