ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไปเช่าตะกรุดหน้าผากเสืออยากทราบว่ารุ่นนี้ทันหลวงพ่อปลุกเสกไหมครับ  (อ่าน 3917 ครั้ง)

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ลักษณะ เป็นเชือกสีเขียวๆอยู่ ทั่งซ้ายและขว้า ตรงกลางเป็นหนังเสือ อยู่ในหลอด ข้างในเป็นเป็นตะกรุด ราคา1000 อยากทราบว่ารุ่นนี้ทันหลวงพ่อปลุกเสกไหม เช่าใน กุฎิหลวงพ่อ ครับ
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
ขอเสริมนิดหนึ่งครับ ที่อยู่ในหลอดคงไม่ใช่หน้าผากหรอกครับ คงจะเป็นหนังส่วนหัวของเสืออาจจะเป็นแก้ม
เพราะเสือ1ตัวจะมีแค่หน้าผาก1ชิ้นเท่านั้น
เพราะที่กุฎิหลวงพ่อเปิ่นเห็นหน้าผากจะไม่ม้วนเป็นตะกรุดแต่จะเป็นแผ่นสี่เหลี่ยม ราคาทำบุญตอนนี้อยู่ที่5000บาท

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
พุทธคุณดี  ควรมีไว้ติดตัว    :D :D
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ยังมีอยู่ไหมอ่ะคับอยากได้