ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคาถาบูชาเขี้ยวเสือหน่อยครับ  (อ่าน 11666 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ขอคาถาบูชาเขี้ยวเสือหลวงพ่อเปิ่นหน่อยครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ขอคาถาบูชาเขี้ยวเสือหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ม.ค. 2551, 11:04:45 »
คาถาหัวใจพญาเสือ-กุรุสุกุ
 :D

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ขอคาถาบูชาเขี้ยวเสือหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ม.ค. 2551, 06:51:31 »
โอมมมม พยัคโฆจะ คาถาหัวใจเสือโคร่งครับ แต่ถ้ามีเขี้ยวเสือของหลวงพ่อติดตัวอยู่แล้ว ก็ไม่จำเป็นต้องพูดรัยกันมากครับ อำนาจบารมีมันค้ำคออยู่ครับ สุดยอดอยู่แล้วครับ อย่าได้สงสัยเลยครับท่าน
ว.พิชัยรัตน์

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ม.ค. 2551, 11:34:26 »
คาถาหัวใจเสือ  พยัคฆนา  อะนะเมจะ
คาถาลิ้นเสือ  โอมพยัคโฆสตเตโชสวาหะ
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ pual

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 เม.ย. 2551, 02:32:20 »
เสือมหาอำนาจ
พยัคโฆ พยัคฆะ สัญญา สัพพะติ อิติหิหัมหึม

คาถาเสือโคร่ง
พยัคฆา สุญญา สัพพติ อิติ หัม ฮึม ฮีม

ช่างกลบุรณพนธ์ BU16  :001: