ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ เกี่ยวกับสักยันต์นางพิม  (อ่าน 10066 ครั้ง)

ออฟไลน์ vichutar

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากสอบถามค่ะว่า เมื่อวานนี้ไปสักยันต์นางพิมที่วัดท้องไทรมาค่ะ อยากทราบวิธีบูชายันต์นางพิมค่ะ สักที่ท้องแขนด้านขวา เวลาที่จะทาเหล้าขาวควรทายังไงค่ะ ต้องท่องคาถาพร้อมก้นกับทาไปด้วยใช่ไหมค่ะ ควรทาช่วงเวลาใด และวันละกี่ครั้งคะ เวลาจะบนขอสิ่งของต้องจุดธูปไหมค่ะ ถ้าจุดต้องจุดกี่ดอกค่ะ  แล้วข้อห้ามสำหรับสักยันต์นางพิมคืออะไรค่ะ เพราะว่าไม่ได้ถามมาค่ะ รบกวนด้วยค่ะ หรือจะตอบทางอีเมลล์ก็ได้ค่ะ kwang4621308063@hotmail.com

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ทาทุกเช้าก่อนออกจากบ้าน มั้งครับประมาณนี้แหละครับ

ออฟไลน์ พี่โจ้เองฮะ Jo_o*

• ตติยะ
  • ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน
    • MSN Messenger - tanawat_46@hotmail.com
    • อีเมล
ตั้งใจนึกถึง หลวงปู่อั้บท่านนะครับ ตั้งนโม 3 จบ แล้งท่อง "อุ กะ ปะ สะ หะ นะ พุท" 9 จบ เสร็จแล้วก็เอาเหล้าขาวน่ะครับเทใส่มือเราแล้วก็ไปลูบตรงรอยสักนะครับ จะขออะไรแม่พิมท่านก็ขอไปนะครับ เรื่องงาน เรื่องเงิน  เรื่องเพศตรงข้าม แต่แล้วแต่ท่านช่วยนะไม่ได้ทุกเรื่องหรอก แต่ผมนั่งคุยกะหลวงปู่ท่านบอกว่า ครอบจักรวาลครับ ข้อห้ามก็เหมือนการสักยันต์ทั่วๆไปครับ มีอะไรเพิ่มนิดหน่อยเขียนที่ประตูห้องหลวงปู่น่ะนะ จำไม่ได้ครับ โทษที
บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ
ปกบ้าน ป้องเมือง คุ้มเหย้า
เสียเลือด เสียเนื้อมิใช่เบา
หน้าที่เรา รักษาสืบไป

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
..ป้ายนี้อยู่หน้ากุฏิหลวงปู่อั๊บขอรับ..ลองอ่านดูนะ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2551, 09:38:07 โดย กุ๊งกิ๊ง »

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
คาถาบูชาแม่พิมทั้งยันต์และตะกรุด ทั้งพระเนื้อดินเป็นคาถาตัวเดียวกัน.