ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์วัดบางพระ โดยอาจารย์หนวด กุฏิพระอาจารย์ต้อย  (อ่าน 42930 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศุภเกียรติ

• ทุติยะ
  • **
ถ่ายรูปมาเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
อันนี้เสร็จสมบูรณ์ครับ
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
ผลงานอื่นๆของอาจารย์ครับ
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.

มีอีกครับ

เดี๋ยววันหลังผมเอามาลงต่อ

ปล. โหลดโหดหน่อยนะครับ  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2551, 07:51:05 โดย ศุภเกียรติ »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ดีครับ งามมั่กๆ  :)

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยมากครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ tigerjumper

• จตุตถะ
    • อีเมล
รบกวนนะครับไม่ทราบว่าครูนี่เหมือนกันมั๊ยครับ เห็นท่านสักสวยดีชอบ :-*
         ไงช่วยให้ความกระจ่างด้วยนะครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
รบกวนนะครับไม่ทราบว่าครูนี่เหมือนกันมั๊ยครับ เห็นท่านสักสวยดีชอบ :-*
? ? ? ?  ไงช่วยให้ความกระจ่างด้วยนะครับ
  อาจารย์หนวดท่านช่วยสักที่กุฏิพระอาจารย์ต้อยครับ  ค่าครูเท่ากัน ยี่สิบหกบาท  ดอกไม้ธุปเทียน บุหรี่หนึ่งซอง
ท่านสักสวย ใจเย็นและละเอียดครับ  สักเสร็จขอพระอาจารย์ต้อยเป่าครอบต่อได้เลยครับ   :)

ออฟไลน์ เบด-เด็ก ซอย8 ครับ

• จตุตถะ
  • เบด ศิทย์หลวงพ่อเปิ่น
    • MSN Messenger - tanawat159@hotmail.com
    • อีเมล
เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องเป็นเพศเดียวกันเสมอไป…..
เพียงแค่เป็นใคร ๆ ที่เปิดใจ…..พร้อมที่จะดูแลต้นไม้แห่งมิตรภาพ….
ขณะที่ยอมรับว่าความสนิทสนมของเพื่อนต่างเพศกันนั้น…..ย่อมมีกฎบางอย่างที่เรา ต้องเคารพ…. และมีข้อจำกัดบางอย่างที่ทำให้เราไม่สามารถสนิทสนมกันได้มากเท่ากับเพื่อนเพศเดียวกัน

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องอยู่ตรงนั้นเสมอยามที่ฉันต้องการ…..
เพียงแค่อยู่ในความทรงจำ…..เอาไว้ให้นึกถึงมาเป็นกำลังใจในการก้าวต่อไป

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องพบกันเป็นประจำ…..เพียงแค่ฉันมองจากภาพถ่าย…
.. แล้วความทรงจำต่างๆ
ระหว่างเราก็จะทำให้ฉันมีความสุข…..ยิ้มหรือหัวเราะได้

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องโทรคุยกันทุกวัน…..เพียงแค่เมื่อเวลาผ่านไปแสนนาน…..
เมื่อได้มีโอกาสโทรหากันอีกครั้ง…..เรายังสามารถมีเรื่องราวมาแบ่งปันแก่กันและกันได้เหมือนวันก่อน

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องทานข้าวด้วยกันบ่อยๆ ….
เพียงแค่ในวันที่เราได้กลับมาทานข้าวด้วยกันอีกครั้ง…..แม้จะมีช่วงเวลาของความเงียบ…..  ในความเงียบงันนั้นก็จะเป็นเวลาที่เราซึมซับในตัวตนของกันและกัน….. ตระหนักว่า

ออฟไลน์ เบด-เด็ก ซอย8 ครับ

• จตุตถะ
  • เบด ศิทย์หลวงพ่อเปิ่น
    • MSN Messenger - tanawat159@hotmail.com
    • อีเมล
คม ชัด ลึก

ออฟไลน์ ...wow...

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - BBBell_1914@hotmail.com
สวยจังเลยค่ะ :001:

ออฟไลน์ fungfon

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากได้จังแต่กลัวมีผลกระทบต่องานประจำ

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
ทำไมเวลาไปไม่เคยเจออ.หนวดเลยอ่ะ อ.หนวดมาสักวันไหนบ้างครับช่วยบอกหน่อย
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
เสือสวยครับ
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ทำไมเวลาไปไม่เคยเจออ.หนวดเลยอ่ะ อ.หนวดมาสักวันไหนบ้างครับช่วยบอกหน่อย

เสาร์-อาทิตย์เจอแน่นอนครับที่กุฎหลวงพี่ต้อยหลังเจ้าแม่กวนอิม

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
(img)Thanks to ImageShack for Free Image Hosting(/img)092:คิดถึงอาจารย์จังแต่ยังไม่ว่าง เพราะงานช่วงนี้เยอะ สงกรานต์ได้พระพิฆเนศรมา แจ่มคร๊าบ :092:
ทุกอย่างในโลกล้วนอนิจจังงงงงงง

ออฟไลน์ punpon

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ฝีมืออาจารย์

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
งามมากครับท่าน
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
งามดีครับ :053:

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
ผมชอบหนุมาน สวยดีครับ
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ jiaranai

• ชอบสักยันมากคะ
  • ตติยะ
  • จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดกอ่นจะไม่มีวันพรุ่งนี้
    • ICQ Messenger - 898894317
    • MSN Messenger - jiaranai77@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - jiaranai
    • www.toy.com
    • อีเมล
08; 08;      lสวยมากๆค้าอาจานค้าๆๆๆ :005: :005: :005:
เจียรนัย    ตอ้ยมีวันนี้ใด้เพราะยันต์หลวงพ่อใครจะว่าไม่ดีเพราะเราเป็นญิงแต่สำหรับญิงคนชื่อตอ้ยดีมากคะตั้งแต่สักมาก็ไม่มีคำพูดไม่ดีในชีวิต

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
งามแต๊  ๆเลยครับ สุดยอด
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
งามขนาดเลยไข้ได้สัก2-3อย่างชอบๆๆๆ :052:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
สวยงามมากครับเสือเล็บเป็นเล็บจริงๆ อยากได้จัง :015: :074:

ออฟไลน์ pizza racing

• ตติยะ
สวยงามมากๆครับ  :001:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งามจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
สวยงามคับพ่อแม่พี่น้องคับบ :053: :053:

ออฟไลน์ kajornsak

• สัตตมะ
  • **
ต้องไปสักที่เมืองกาญฯแล้วนะครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน สุดยอดฝีมือคนหนึ่งครับ

ออฟไลน์ KITTITUCH

• ฉัฏฐะ
  • *
 :015:ช่างสวยงามมากๆครับ :015:

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
 25;สวยครับอาจารย์หนวดท่านก็จะไม่มาแล้วครับถ้าจะไปก็เมืองกาญอ่ะครับ :017:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ lazyboy

• ปัญจมะ
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ worawut

• ตติยะ
    • อีเมล
ถ้าอยากจะสักกับอาจารย์หนวด จะได้ไหมครับ

เพราะสักสวยดี  :053: :053: :053:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็ล้นหมดแล้วครับที่แขนและขาตัวผมสักกับอาจารย์หนวด

ออฟไลน์ phobsan.san

• ตติยะ
    • อีเมล
:053:สวัสดีครับ
วันก่อนได้สักกับอาจารย์ หนวด ท่านให้ยันต์งบน้ำอ้อยมาครับชอบมากและอยากได้ยันต์เสือเหลียวหลังจากอาจารย์หนวดมากๆ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chinobi_kung

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ.

ออฟไลน์ siksaka

• ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ
  • จตุตถะ
  • ...ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ...
    • MSN Messenger - alfamale_5698@hotmail.com
    • อีเมล
สวยสุดยอดครับ เข้มขลังมากๆ.....
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
...อยู่เมืองกาญจน์ ว่างๆจากงาน จะไปฝากตัวเป็นศิษย์อาจารย์หนวดครับ :054:
ชีวิตที่สันโดษ....เรียบง่าย....ย่อมมีความสุขเสมอ

ออฟไลน์ MOD_II_D_J

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับ  แต่ถ้าสักน้ำมันจะได้แบบนี้ไหมครับ

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับ

ขอถามครับสักน้ำมันทับลายเดิมเป็นอะไรหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ ae26

• จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
  • จตุตถะ
  • เหนื่อยใจคนไทยไม่รักกัน
    • MSN Messenger - alongkot_ae@hotmail.com
l[bgcolor=#fff500][/bgcolor]สวยจังขอรับ
เมดอินไทยแลนด์

ออฟไลน์ preedone

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากครับ
      อาจารย์หนวดเหมือนกัน เสือตีนโตครับไปบ้านอาจารย์ที่กาญครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คมเข้มสวยงามมากๆครับ :015:

ออฟไลน์ ElitE

• ทุติยะ
  • **
ตอนนี้เสาร์-อาทิตย์ อ.หนวด ยังมากุฎิหลวงน้าต้อยอยู่ป่าวครับ หรือว่าอยู่เมืองกาญตลอดครับ

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
รบกวนท่านที่สักกับอาจารย์หนวดมาก่อน ไม่ทราบว่า สักกับอาจารย์หนวด สามารถขอความเมตตายันต์ที่เราต้องการได้ไหมครับ หรือว่าสุดที่ท่านจะเมตตาให้ 

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2555, 10:48:27 โดย Lokness »

ออฟไลน์ phrueak

• ตติยะ
อาจารย์หนวด  ยิ่งสักยิ่งสวย

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ผมก็ศิษย์ อาจารย์หนวด หลังจะเต็มแล้ว ไม่เคยขอเลย แล้วแต่ท่านจะเมตตาครับ อาจารย์ท่านจะจัดเรียงยันต์ให้เอง ของผมทั้งหลังเป็นของอาจารย์หนวดผู้เพียงผู้เดียว คิดถึงอาจารย์หนวดเหมือนกัน ว่าแล้วจะต้องจัดเวลาว่างไปหาท่านซะหน่อยแล้ว

ออฟไลน์ preedone

• ตติยะ
    • อีเมล
อาจารย์จะให้ยันต์ครูครบก่อนครับ